குடியரசுத் தலைவர் எவ்வாறு தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறார்

நான் எழுதிய “குடியரசுத் தலைவர் எவ்வாறு தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறார்” என்ற கட்டுரை தமிழ் பேப்பர் இணையதளத்தில் இன்று (17/06/12) வெளியிடப்பட்டுள்ளது. கட்டாயம் அனைவரும் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய விடயம். ஒவ்வொருவரும் அது வெறும் எம் எல் ஏ மற்றும் எம் பிக்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்படக் கூடியது என்ற அளவிலேயே மட்டும் அறிந்துள்ளோம். ஆனால் எம் எல் ஏ வின் மதிப்பு மாநிலத்திற்கு மாநிலம் வேறுபடும் என்பதையும், இரண்டுக்கும் அதிகமான வேட்பாளர்கள் நிற்கிற பட்சத்தில் அதன் கணக்கீடுகள்  எவ்வாறு மாறும் என்பதை உதாரணங்களுடன் வெளியிட்டுள்ளேன். பின்வரும் பிணையை அழுத்தி கட்டுரையின் முழுவடிவம் காணுங்கள்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s